Wema Sepetu Akana Kuwa Hajawahi Kuwa na Mahusiano ya Kimapenzi na Mfanyabiashara Fred Vunjabei "Nipumzisheni na Scandal" - EDUSPORTSTZ

Latest

Wema Sepetu Akana Kuwa Hajawahi Kuwa na Mahusiano ya Kimapenzi na Mfanyabiashara Fred Vunjabei "Nipumzisheni na Scandal"



Msanii maarufu wa maigizo kutoka Bongo Movie, na Miss Tanzania 2006 Wema Sepetu (Maadam), amekana kuwa hajawahi kuwa na mahusiano ya kimapenzi na mfanya biashara maarufu wa nguo Fred vunjabei,


Wema amekana taarifa hiyo kupitia Instagram yake, baada ya mkaka maarufu kutoka WCB juma lokole kupost taarifa hiyo kutoka gazeti 1 lililoweka habari ya mastar wa kike waliopitiwa kimapenzi na mfanya biashara huyo,


Please jamani mumpunzishe na scandal kipenzi chetu huyu, nae huwa anaumia kuona ana andamwa hivi na pengine hausiki.





Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.