UGANDA YAJIWEKA PAGUMU CHAN BAADA YA KUCHAPWA 2-1 NA TOGO-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

UGANDA YAJIWEKA PAGUMU CHAN BAADA YA KUCHAPWA 2-1 NA TOGO-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB
UGANDA imejiweka kwenye nafasi ngumu ya kusonga mbele Fainali za Ubingwa wa Mataifa ya Afrika (CHAN) zinazohusisha wachezaji wanaocheza ligi za nchini mwao pekee baada ya kuchapwa 2-1 na Togo jana Uwanja wa Reunification Jijini Douala.
Mabao ya Togo jana yalifungwa na SemiouLast Tchatakora dakika ya 48 akimalizia pasi ya Yendoutie Richard Nane aliyefunga bao la pili dakika ya 57 kwa usaidizi wa Ashraf Agoro, wakati bao pekee la Uganda lilifungwa na Saidi Kyeyune dakika ya 51 akimalizia kazi nzuri ya Shafiq Kagimu.
Mechi nyingine ya Kundi C jana, Morocco ililazimishwa sare ya 0-0 na Rwanda hapo hapo Uwanja wa Reunification Jijini Douala.


Sasa Morocco ndio inaongoza kundi hilo kwa pointi zake nne, ikifuatiwa na Togo pointi tatu, Rwanda pointi mbili na Uganda pointi moja kuelekea mechi za mwisho wiki ijayo.
Michuano hiyo inaendelea leo kwa mechi mbili, Zambia na Guinea Saa 1:00 usiku na Namibia na Tanzania Saa 4:00 Uwanja wa Limbe Jijini Limbe. Mechi za kwanza, Zambaia iliifunga Tanzania 2-0 na Guinea iliichapa Namibia 3-0.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.