Sven Aanika Alivyovutana na Mo Dewji, CEO Barbara Simba Sc-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Sven Aanika Alivyovutana na Mo Dewji, CEO Barbara Simba Sc-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

IKIWA ni takribani saa 24 tangu aliyekuwa Kocha Mkuu wa Klabu ya Simba, Sven Vandenbroeck kuondoka ndani ya klabu hiyo kwa madai ya kutaka kupata muda zaidi wa kuwa na familia yake, kocha huyo ametoa kauli ya kwanza kupitia mtandao wa Instagram.

 

Sven ameushukuru uongozi wa Simba kwa kumpa nafasi ya kuitumikia klabu hiyo huku akianika pia dakika za mwisho baada ya kuomba kuondoka, viongozi wa Simba Sc (Mo Dewji na CEO Barbara) walivyomshawishi abaki lakini haikuwezekana.

 

 

@vdbsven Last pic with my boys. ⚽️🏆🏆🏆
Proud of what we achieved together.

 

I have amicably parted with Simba to find more balance between work and my family, and for personal development.
I do so with a heavy heart because I became a part of Simba and Simba became a part of me.
I thank all the players for their contribution in our success and fans for all the wonderful memories.

 

I especially thank president Mo and CEO Barbara @bvrbvra for their professionalism and for helping me do my job. They both tried to convince me to stay till the last second.

I will always wish Simba great success. 🦁 #NguvuMoja

 

The post Sven Aanika Alivyovutana na Mo Dewji, CEO Barbara Simba Sc appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.