Stars Yapambana Yachapwa 2-0 na Zambia CHAN-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Stars Yapambana Yachapwa 2-0 na Zambia CHAN-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

   HUKU Taifa Stars ikianza na wachezaji wengi ambao hawana uzoefu kwenye michuano ya kimataifa, jana ilichapwa mabao 2-0 na Zambia.

 

Huu ulikuwa mchezo wa kwanza wa Taifa Stars kwenye michuano ya Chan mwaka huu, ambao ulipigwa kwenye Dimba la Limbe nchini Cameroon.

 

Katika mchezo huo, ambao Stars ilikuwa na wazoefu wachache, Aishi Manula, Shomari Kapombe, Fei Toto na Danny Lyanga ilifanikiwa kuonyesha kiwango kizuri dakika 45 za kipindi cha kwanza.

Stars ndiyo walianza kuliwinda lango la Zambia baada ya shuti kali na kiungo Fei Toto kupaa juu ya lango katika dakika ya 20 Hata hivyo, iliwachukua Zambia dakika tatu kujibu shambulizi hilo, lakini shuti la Collins Sikombe katika dakika ya 23 lilitoka nje ya lango.

 

Dakika ya 29 na 30, zilikuwa hatari kwa Stars baada ya Manula kufanya kazi nzuri ya kuokoa hatari mbili ambazo zilikuwa zinaelekezwa langoni mwake.

Hatari zaidi ilikuwa ya dakika ya 29, baada ya mshambuliaji wa Zambia, Emmanuel Chabula kupiga shuti kali akiwa ndani ya eneo la 18 lakini Manula akaokoa kwa ufundi wa hali ya juu.

 

Stars waliingia kipindi cha pili wakiwa na nguvu mpya lakini walijikuta wakifungwa mabao mawili ya haraka.

Dakika ya 64, Shomari Kapombe aliunawa mpira na mwamuzi kuamuru penalti ambayo ilipigwa na Sikombe na kujaa wavuni.

 

Dakika ya 80 ya mchezo, Stars walifanya tena uzembe na kuachia krosi kupigwa langoni mwao ambapo Chabula alipiga shuti kali na kujaa wavuni na mechi kumalizika kwa Zambia kushinda 2-0.

Sasa Stars imebakiza michezo miwili ya Kundi D, dhidi ya Guinea na Nambia ambazo zilipambana jana usiku.

The post Stars Yapambana Yachapwa 2-0 na Zambia CHAN appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.