Serikali: Tuwe Wazalendo, Tuisapoti Stars-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Serikali: Tuwe Wazalendo, Tuisapoti Stars-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

WAZIRI wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Innocent Bashungwa, amewataka Watanzania wote kuwa wazalendo na kutoa sapoti ya kutosha kwa Timu ya Taifa ya Tanzania, Taifa Stars.

 

Waziri Bashungwa aliyasema hayo jana Jumamosi katika mkutano maalum na waandishi wa habari uliofanyika kwenye Ukumbi wa Mikutano wa Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) jijini Dar.

Akizungumza na Spoti Xtra, Waziri Bashungwa alisema: “Kwanza napenda kumshukuru Rais Dk John Pombe Magufuli kwa kuniamini na kunipatia wajibu wa kuiongoza wizara hii, lakini niwashukuru pia wahusika wote wa vyombo vya habari kwa kazi kubwa ambayo mmekuwa mkiifanya ya kuuhabarisha umma wa Watanzania.

“Lakini kama Watanzania bado tuna deni kubwa sana la kuendelea kuwa wazalendo, na kuisapoti timu yetu ya Taifa kwani kwa kufanya hivyo tutawapa vijana wetu nguvu ya kupambana zaidi kupata mafanikio, na mafanikio hayo ni kitu cha kujivunia kwa kila Mtanzania.”

 

Kwa sasa Stars ipo kambini ikijiandaa na michuano ya CHAN itakayofanyika hivi karibuni nchini Cameroon. Kuelekea michuano hiyo, keshokutwa Jumanne, Stars itacheza mchezo wa kirafi ki dhidi ya DR Congo.

JOEL THOMAS NA SAID ALLY,Dar es Salaam

The post Serikali: Tuwe Wazalendo, Tuisapoti Stars appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.