Saido Apewa Masharti Magumu Yanga-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Saido Apewa Masharti Magumu Yanga-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

NYOTA wote wa Yanga akiwemo staa mpya wa kikosi hicho, Said Ntibazonkiza ‘Saido’, wamepewa masharti magumu katika mzunguko huu wa pili wa Ligi Kuu Bara.

 

Masharti hayo ni kuhakikisha wanaendeleza rekodi yao ya kutopoteza mechi katika ligi, huku wakiambiwa wasahau mechi zilizopita na badala yake kuangalia kilicho mbele yao ili kufikia malengo.

 

Yanga ambayo inaongoza Ligi Kuu Bara hivi sasa ikiwa na pointi 44, msimu huu imepania kufanya kweli kuhakikisha inatwaa ubingwa huo ilioukosa kwa takribani misimu mitatu na kutua kwa watani zao wa jadi, Simba.

 

Akizungumza na Spoti Xtra, Makamu Mwenyekiti wa Yanga, Fredrick Mwakalebela, amesema kuwa, uongozi na benchi la ufundi limekutana na wachezaji kwa ajili ya kuwataka wasahau matokeo ya mzunguko wa kwanza ili kuanza na kasi mpya katika mzunguko wa pili.

 

“Mikakati yetu ni kuanza mzunguko wa pili kwa kasi, tayari tumeshazungumza na wachezaji wetu wasahau matokeo ya mzunguko wa kwanza na sasa waangalie mzunguko wa pili kuhakikisha kila mechi tunapata pointi tatu.

 

“Tunachoangalia ni kuanza mzunguko wa pili kama vile hatuna pointi, hiyo itasaidia kwa kiasi kikubwa kufi kia malengo hayo.

 

“Mashabiki wanajitahidi kujitokeza sana uwanjani na hata tunapopita njiani, wamekuwa wakituunga mkono, hivyo wachezaji wana deni la kuwalipa ambalo si lingine bali ni kutwaa ubingwa wa ligi kuu.

 

“Kama uongozi unafanya kazi yake vizuri kuhakikisha tunawapatia wachezaji vitu vyote kwa wakati ili waweze kufanya vizuri na kutwaa ubingwa huo,” alisema Mwakalebela

KHADIJA MNGWAI

The post Saido Apewa Masharti Magumu Yanga appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.