Rooney: United Itatwaa Ubingwa EPL-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Rooney: United Itatwaa Ubingwa EPL-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

 

MSHAMBULIAJI wa zamani wa Manchester United, Wayne Rooney, amesema anategemea Mashetani Wekundu (Manchester United) watatwaa ubingwa wa ligi kuu ya Uingereza msimu huu.

 

 

United ambayo mara ya mwisho kutwaa taji la EPL ilikuwa ni mwaka 2013 msimu uliokuwa wa mwisho kwa aliyekuwa Kocha wao, Sir Alex Ferguson, imeonekana kuimarika baada ya wiki iliyopita kurejea kileleni mwa msimamo wa ligi baada ya kuifunga Fulham bao 2-1.

 

 

Akizungumzia matarajio yake, Rooney ambaye hivi karibuni alistaafu soka, amesema Ole Gunnar Solksjear amefanya kazi ya kushangaza na mambo yamebadilika ghafla, huku akipongeza usajili wa Bruno Fernandes na Edinson Cavani akiamini umeongeza chachu ya kushinda ubingwa kikosini.

 

 

Rooney ambaye ni mshindi mara tano wa EPL alipokuwa na Man United, amewataja Cavani na Fernandes kuwa ni wachezaji wenye kiu ya ushindi, na sasa wamemsaidia Paul Pogba kucheza akiwa huru na kung’ara, kitu ambacho kilikosekana kwa muda mrefu ndani ya kikosi cha United.

 

 

Manchester United inaongoza ligi ikiwa na alama 40, ikifukuzana na Manchester City wenye alama 34 huku Liverpool ambao ndio mabingwa watetezi wakiendelea kuporomoka hadi nafasi ya tano wakisalia na alama 34.

The post Rooney: United Itatwaa Ubingwa EPL appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.