Mwanamuziki Shetta Aachana na Mkewe, Mashabiki Wamjia Juu "Unaachaje Pisi Kali Kama Hiyo" - EDUSPORTSTZ

Latest

Mwanamuziki Shetta Aachana na Mkewe, Mashabiki Wamjia Juu "Unaachaje Pisi Kali Kama Hiyo"

  


Msanii Nurdin Bilal Ali anayefahamika kama Shetta, amethibitisha rasmi kuachana na mke wake “Mama Qaillah” katika interview aliyofanya na BongoFive.


Shetta ameeleza ameamua kuachana na mke wake kwa sababu zilizopo nje ya uwezo wake na kueleza kuwa amempa talaka tatu.


Comments za wadau Mitandaoni:

vicent2847Sasa itakuaj wanaume sisi unamuach mdada pisi kali kama hyu jmn


_benson_hk: Ona hata kichwa chake kilivyo kaa 👀 tulijua hawezi kudumu na yule mrembo 👀



ramso_dcQmmk :hao madem wakali mnaowaacha c mnipe mm nivimbe nao kitaa



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.