MECHI YA MAHASIMU WA MALAWI YAAHIRISHWA KWA SABABU YA CORONA-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

MECHI YA MAHASIMU WA MALAWI YAAHIRISHWA KWA SABABU YA CORONA-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB
MECHI ya 67 ya mahasimu wa Blantyre msimu wa 2020/21 wa Ligi Kuu ya TNM Malawi imeahirishwa kutokana na athari za virusi vya corona katika kambi ya Nyasa Big Bullets FC.
Mabingwa watetezi, Bullets walitarajiwa kumenyana na na mahasimu wao, Be Forward Wanderers Januari 2 Uwanja wa Kamuzu Stadium, Jijini Blantyre.
Hata hivyo, Bodi ya Ligi Kuu nchini Malawi (SULOM) imetangaza kuahirisha mechi hiyo kutokana na wachezaji 10 wa Nyasa Big Bullets na kiongozi wao mmoja kupimwa na kukutwa na virusi vya corona vinavyosababisha ugonjwa wa COVID-19.


Tangu Jumanne Bullets wamesimamisha mazoezi yao kuzuia uwezekano wa kusambaa zaidi kwa ugonjwa huo.
Bullets inashika nafasi ya sita ikiwa na pointi nane baada ya kucheza mechi tano, ikiwa inazidiwa pointi tano na vinara, Mafco FC ambao wamecheza mechin saba.
Timu hiyo inatarajiwa kuanza tena mazoezi Jumatatu ya Januari 4 baada ya kufanya vipimo vingine.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.