Mbowe Afunguka Kwa Mara ya Kwanza "MBUNGE na Madiwani Walioapa Hawakutenda Jinai ila ni Wakaidi" - EDUSPORTSTZ

Latest

Mbowe Afunguka Kwa Mara ya Kwanza "MBUNGE na Madiwani Walioapa Hawakutenda Jinai ila ni Wakaidi"

  




Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa, Freeman Mbowe amesema, Madiwani na Mbunge mmoja wa CHADEMA ambao wameapa baada ya kushinda katika Uchaguzi Mkuu, Oktoba 2020 hawajatenda jinai

-

Amesema kuwa, viongozi hao wamekaidi misimamo ya chama hivyo chama kitatenda haki kwa kuwasikiliza kila mmoja wao kabla ya kuchukua uamuzi stahiki kwa muda muafaka

-

Pia, kuhusu Wabunge 19 wa Viti Maalum amesema, vikao maalum vya chama vitakaa kusikiliza Rufaa ya Wabunge hao waliofutwa uanachama na nyadhifa zao zote



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.