Lulu Diva:Sipendi Kumwaga Mchele Kwenye Kuku Wengi - EDUSPORTSTZ

Latest

Lulu Diva:Sipendi Kumwaga Mchele Kwenye Kuku Wengi

 


SEXLADY kunako anga la muziki wa Bongo Fleva, Lulu Abasi ’Lulu Diva’ amesema hakuna kitu ambacho anakichukia kama kuweka mambo yake hadharani.

Akizungumza jana jijini Dar, Lulu Diva ambaye kwa sasa anatamba na ngoma ya Hauna Maajabu amesema kuwa ameshukuru sana Mungu kwa kitu ambacho amemjalia ni kuficha mambo yake, imemfanya mpaka leo watu hawajui mengi kuhusu yeye.

“Najisifu sana mimi ni mtu ambaye najua kuweka vitu kwenye siri, yaani kwa mfano ningekuwa kila kitu changu ninachoweza kukifanya natangaza mitandaoni ningekuwa super staa yani kila kona ningekuwa natajwa mimi, ila kutunza siri zako ni kitu cha muhimu sana,” alisema Lulu Diva.




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.