Lady Jay Dee Awafungukia Wanaopenda Nyimbo za Matusi "Mashabiki zangu Wana Adabu sio Wale Wapenda Mitusi' - EDUSPORTSTZ

Latest

Lady Jay Dee Awafungukia Wanaopenda Nyimbo za Matusi "Mashabiki zangu Wana Adabu sio Wale Wapenda Mitusi'

 


"Vitu vya kipuuzi vinatrend kuliko vya maana, mfano ukisema unakwenda kutoa msaada kwa watoto yatima hupati comments lakini ukimpost Bwana mpya au ukimtambulisha watakuja watu wotee"


"Mashabiki wangu wanapenda vitu vya adabu sio wale wanaopenda nyimbo za matusi na hao wasanii unaosema wanaimba nyimbo za matusi inawezekana (market) soko lao wanataka nyimbo hizo" @jidejaydee



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.