Kocha wa Simba Kuibukia Gwambina Fc-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kocha wa Simba Kuibukia Gwambina Fc-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

BAADA ya Uongozi wa Gwambina FC kuachana na benchi la ufundi la timu hiyo lililokuwa linaongozwa na Kocha Mkuu, Fulgence Novatus na msaidizi wake Athuman Bilal inaelezwa kuwa aliyekuwa kocha msaidizi ndani ya Klabu ya Simba, Masoud Djuma ametuma CV kuomba kazi.

 

Tangu Januari 4 benchi hilo la ufundi lilifutwa kazi na kwa sasa timu ipo chini ya Khassain Salum pamoja na Seleman Kisedi sababu ilielezwa kuwa ni mwendo mbovu wa timu hiyo ambayo ipo nafasi ya 14 na pointi 19 baada ya kucheza mechi 17.

 

Taarifa kutoka ndani ya Gwambina zimeeleza kuwa kuna maombi ya makocha wengi wa Bongo na nje ya Bongo ikiwa ni pamoja na Djuma aliyeifundisha Simba msimu wa 2017/18.

 

“Makocha wengi wametuma CV kuomba kazi ya kuinoa Gwambina ambayo kwa sasa haina kocha, lipo jina la Djuma,(Masoud) pia kocha wa Biashara United, Francis Baraza naye pia pamoja na wengine kutoka Burundi,” ilieleza taarifa hiyo.

 

Mohamed Almas, Mkuu wa Idara ya Mashindano ndani ya Gwambina FC amesema kuwa ni kweli kuna maombi mengi ndani ya timu hiyo mchakato ukikamilika kila kitu kitawekwa wazi.

 

“Kuna majina ya makocha wengi wenye uzoefu, tunahitaji kumpata kocha mapema kabla ya ligi kurejea hivyo hivi karibuni atajulikana mrithi mashabiki wasiwe na mashaka,” amesema.

 

The post Kocha wa Simba Kuibukia Gwambina Fc appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz