Kaze Amkingia Kifua Michael Sarpong-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kaze Amkingia Kifua Michael Sarpong-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

CEDRIC Kaze, Kocha Mkuu wa Yanga, amesema kuwa anaamini uwezo wa mshambuliaji wake, Michael Sarpong ni mkubwa lakini kwa sasa anakwama kufanya vitu vizuri kutokana na kukosa watu sahihi wa kumpa pasi za mwisho.

 

Ndani ya Ligi Kuu Bara, Sarpong raia wa Ghana, amefunga mabao manne kati ya 29 ambayo yamefungwa na timu hiyo inayoongoza Ligi ligi baada ya kucheza michezo 18.

Akizungumza na Spoti Xtra,Kaze alisema: “Kwa sasa anapitia kwenye kipindi kigumu kwa kuwa mashabiki wanapenda kumuona akifunga, lakini anashindwa kufunga kwa sababu hapati ile mipira mingi kutoka pembeni jambo ambalo tunalifanyia kazi.

 

“Baada ya muda atakuwa bora na atarejea kwenye ule ubora ambao mimi ninaufahamu kutoka kwake. Wakati unakuja na kila mtu atakubali uwezo wake.“Tatizo hilo nimeanza kulifanyia kazi kwa kutengeneza watu sahihi ambao watakuwa wanampa pasi kutoka pembeni.

The post Kaze Amkingia Kifua Michael Sarpong appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz