Job Opportunity at TBC - ICT Officer II-New jobs - EDUSPORTSTZ

Latest

Job Opportunity at TBC - ICT Officer II-New jobs

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZAi INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Nakusoma habari zote hata kama hauna MB

 


POST: ICT OFFICER II – 1 POST

POST CATEGORY(S) IT AND TELECOMS

EMPLOYER Tanzania Broadcasting Corporation (TBC)

APPLICATION TIMELINE: 2021-01-04 2021-01-17

 

DUTIES AND RESPONSIBILITIES

  • To Initiate development of information systems;
  • To assist in setting up and maintains servers, workstations and peripherals;
  • To carry out system back-up and periodically tests recovery procedures;
  • To appraise the supervisor on release of updates and software
  • To assist in providing IT support services to users; and
  • To perform any other related duties as may be assigned by the supervisor.

QUALIFICATION AND EXPERIENCE

Bachelor Degree either in Computer Science, Information Technology or Electronics from a recognized Institution.


Join Our Telegram Group for Job Updates CLICK HERE


REMUNERATION PGSS 6

The deadline for submitting the application is 17 January, 2021

CLICK HERE TO APPLY



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.