Job Opportunity at Sawa Initiative, Project Head-New jobs - EDUSPORTSTZ

Latest

Job Opportunity at Sawa Initiative, Project Head-New jobs

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZAi INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Nakusoma habari zote hata kama hauna MB

Project Head
(Volunteering)  

SAWA INITIATIVE ORGANIZATION announces volunteering opportunity in.

Women applicants will be priotized for this position.

Instructions:

  • The email subject must be the position you are applying for eg; “PROJECT COORDINATOR”
  • These positions are for applicants with bachelor degree in related field. Masters degree will be an added advantage.
  • We only accept CV and applications letters. CV should have maximum 4 pages and application letter should be 1 page only.
  • Only successful applicants will be contacted for interview.

SAWA INITIATIVE ORGANIZATION believes in equality and fairness.

HOW TO APPLY

We only accept CV and applications letters

All applications to be sent to our email info@sawainitiative.or.tz

Please visit our website https://ift.tt/3bWaVYb for more information

The deadline for submitting the application is 30 January, 2021



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.