Job Opportunity at Desire Park Geita, Chef -New jobs - EDUSPORTSTZ

Latest

Job Opportunity at Desire Park Geita, Chef -New jobs

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZAi INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Nakusoma habari zote hata kama hauna MB

 


– Job Title: Chef

– Job Location: Geita

– Company Name: Desire Park

Job Description: 

  • Study each recipe and gather all necessary ingredients
  • Cook food in a timely manner
  • Delegate tasks to kitchen staff
  • Inform wait staff about daily specials
  • Ensure appealing plate presentation
  • Supervise Cooks and assist as neededSlightly modify recipes to meet customers’ needs and requests (e.g. reduce salt, remove dairy)
  • Monitor food stock and place orders
  • Check freshness of food and discard out-of-date items
  • Experiment with recipes and suggest new ingredients
  • Ensure compliance with all health and safety regulations within the kitchen area

– Qualification and Experience Required: 3 years cooking at restaurants and hotels

How to Apply:

Send an email to me (crweyemamu@desire.co.tz)  with a resume of prior experience or give a call to 0767979192

Closing Date: February 28th 2021



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.