GUINEA YAANZA VYEMA CHAN, YAITANDIKA NAMIBIA 3-0-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

GUINEA YAANZA VYEMA CHAN, YAITANDIKA NAMIBIA 3-0-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB
GUINEA wamejiweka kwenye nafasi nzuri ya kwenda hatua ya mtoano ya Fainali za Ubingwa wa Mataifa ya Afrika (CHAN) baada ya ushindi wa 3-0 dhidi ya Namibia jana katika mchezo wa Kundi D Uwanja wa Omnisport mjini Limbe.
Mabao ya Guinea jana yalifungwa na nyota wa Horoya, mshambuliaji Yakhouba Gnagna Barry mawili dakika ya 13 na 86  na kiungo Morlaye Sylla dakika ya 45 na kwa ushindi huo wanaongoza kundi kwa wastani wa mabao dhidi ya Zambia.
Mechi nyingine ya kundi hilo kana, Zambia iliichapa Tanzania 2-0, mabao ya washambuliaji wa NAPSA Stars, Collins Sikombe kwa penalti dakika ya 64 na Emmanuel Chabula wa Nkwazi FC dakika ya 81.


Michuano hiyo inaendelea leo kwa mechi mbili za Kundi A, Cameroon na Mali Saa 1:00 usiku na Burkina Faso na Zimbabwe Saa 4;00 usiku Uwanja wa Omnisport Ahmadou Ahidjo Jijini Yaounde.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.