-->

Type something and hit enter

On



 


AMEANDIKA GIGYMONEY :-

"Kuna watu tunapambana Na umaskini tunajua ndio Adui yetu ila kuna mtu Eti ana Pambana Na mm anahisi mm ndio adui yake

Maisha yangu ukiyafatilia Sana yatakuumiza maana ni mazito ipo siku yata kudondokea ufe, yani maisha yangu aya heleweki ukiona uelewi ni bora uniulize tu mana mm pia natafuta wakushauriana nae 🙄🙄🙄 (msinifatilie nitawasafokeyt)

Join Our Telegram Group for Job Updates CLICK HERE




Click to comment
 
Blog Meets Brand