Diego Costa Alitaka Kumchapa Kocha Wake-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Diego Costa Alitaka Kumchapa Kocha Wake-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

 

MWANDISHI wa habari nchini Hispania, Jose Ramon de la Morena amefichua kuwa ni bora Diego Costa ameamua kuondoka ndani ya Atletico Madrid, hiyo ni kwa kuwa ilibaki kidogo achapane makonde na msaidizi wa kocha wake mkuu.

 

Inaelezwa kuwa mara baada ya kutokea kwa mzozo huo wa Costa na Nelson Vivas, ilibidi kocha mkuu Diego Simeone aingilie kati na kuamua ugomvi wao.

Taarifa zinaeleza kuwa kuanzia mwanzoni mwa msimu huu, Costa alikuwa njiani kuondoka kutokana na matatizo yake ya kifamilia, lakini kulikuwa na ugumu wa kuruhusiwa kuondoka.

 

Wakati mzozo wa mkataba wake ukiendelea, ndipo kuna siku alipishana kauli na msaidizi huyo na kilichotokea ilikuwa ni ugomvi mkubwa baina yao, lakini mwisho Costa alivunja mkataba na sasa ni mchezaji huru

The post Diego Costa Alitaka Kumchapa Kocha Wake appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.