Beef aside! Mange Kimambi steps in to defend Zari and son, Raphael from bullies! - EDUSPORTSTZ

Latest

Beef aside! Mange Kimambi steps in to defend Zari and son, Raphael from bullies!

 


Mange Kimambi might be Zari’s greatest enemy on social media; but as a mum and a parent, she now chooses to stand with Zari who is currently facing some tough time after son revealed he is gay.


Well a few hours ago Raphael went on his IG page to reveal that he is gay; a move that he probably regrets as I write down this article. Anyway with the damage already done, Zari on the other hand tried to explain her son’s reason for making such a statement; but hey, it seems fans already believe Raphael’s version more.


 

According to Zari, her son had to option but to play the gay card thanks to older women always sliding in his DM. The mother of 5 went on to alleged that these women send nasty naked photos; while others ask for money  – but if she knew this, then why not expose them?





Mange steps in

Anyway some fans feel why Zari had to explain her son’s actions; and this is why Mange decided to be mature about this issue too. As seen on her page, the Tanzanian activist based in the United States went on to write a detailed post where she urged Zari to accept her son as he is. Mange Kimambi wrote;


This might be the only time I will defend Zari.

.

.

Zari love your son, not just love him but be proud of him, accept him. Huyo mtoto mpaka kuingia live kujitangaza it means anatafuta acceptance ambayo haipati nyumbani so anatafuta acceptance kwa strangers. Muonyeshe acceptance, mkubali, tena mpende kuliko ulivyokuwa unampenda mwanzo. He needs you now more than ever. Na kaamua kufanya hivyo ili akufosi wewe kumkubali. Ile live was about getting your attention.


Being a mother of two mixed boys the activist went on to add;

Naongea kama mama wa watoto wawili wa kiume, bado ni wadogo sana kiasi cha kwamba bado sijajua watakuwaje huko mbele ni, only thing I know ni kwamba nitawakubali na nitawapenda no matter what, I will be a proud mom. Mungu pushilia mbali niliendie vijana wangu ila kama wakiwa gay mimi ni yule mama ambae nitaandamana barabarani kupigania haki za magay. Mimi ni yule mama wa kutembea kifua mbele tena ntaua mtu atakae mbully mwanangu, yani ntamlinda mpaka ndugu zake wadhani nampenda yeye zaidi ila ni vile yeye atanihitaji zaidi.

 

Hakuna mwanamke aliezaa mtoto wa kiume akataka awe gay ila ndo ishatokea, hakuna la kufanya zaidi ya kuwa mama


Despite their nasty beef that has lasted for years, Mange this time around was all about supporting Zari and her son; from bullies who cannot understand what it means to be a parent. She went on to add;


Zari weka ustaa pembeni, mkumbatie mtoto huyo, muhakikishie mapenzi yako na ya familia nzima la sivyo utampoteza. Na umdefend against anyone. Fight for him stop denying his truth. Yeye amepata nguvu ya kujitangaza wewe unakataa, unamuonyesha picha gani? Hii sio mara ya kwanza, yule gay wa Mombasa tena famous nimemsahau jina na hata nikilikumbuka siliandiki alishawahi kuposti dm zake na mwanao mwaka jana, DM zilikuwa graphic mnooo ila nilipotezea ile story sababu nna watoto wa kiume nikaogopa karma.

.

Zari mtoto kapata nguvu ya kujitangaza msapoti la sivyo ataendelea kutafuta acceptance from strangers na mwisho utampoteza. Stop worrying about what people think and just accept your son and be proud of him, its hard but that’s what being a mother is about.


And inconclusion she added;


Na nyie mnaomposti huyo mtoto kumbukeni he is a minor, hana hata miaka 18 mngekuwa nchi zingine mngefungwa. Kueni na roho za ubinadamu, hili jambo ni zito mnooo kwa mzazi wa kiafrica anaeishi Africa. Kama kuna mtihani Zari kawahi kupitia huu utakuwa ndo mtihani mkubwa.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click ๐Ÿ‘‰๐Ÿ‘‰๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.