Baba wa Kagere Aibuka Dar, Ataka DNA -Video-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Baba wa Kagere Aibuka Dar, Ataka DNA -Video-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

ANAYESEMEKANAkuwa baba wa nyota wa Klabu ya Simba, Meddie Kagere, Vedasto Katologi ameibuka na kusema yeye ni baba wa nyota huyo.

 

Katologi ameliambia Championi Jumamosikuwa, alimpata Kagere baada ya kuwa na uhusiano na mwanamke wa Burundi ambaye hamkumbuki lakini anafahamu kuwa ndiye aliyemzaa staa huyo wa Simba.

 

Aliongeza kuwa hakumbuki jina la mwanamke huyo ambaye ni mama wa Kagere ila alianza kuhisi kuwa nyota huyo ni mwanaye baada ya kujiunga na Klabu ya Simba.

Championi Jumamosiambalo lilizungumza live na Katalogi kwenye makazi yake Mbezi Makabe jijini Dar, alifunguka vitu kibao kuhusiana na ishu hiyo ambavyo vingine utavipata live kupitia Global TV Online.

 

“Baada ya Meddie kujiunga na Simba nilipata taarifa kutoka kwa watu mbalimbali wa soka kipindi hicho mimi nilikuwa sifuatilii sana michezo ila nilianza kuangalia kwa ajili ya mwanangu (Kagere).“

 

Nilimtafuta Kagere akaniambia atanitafuta na kunitumia hela ya nauli ili nije Dar tuonane ila amekuwa kimya hata nikimtafuta hajibu.“

 

Nilifanya juhudi za kutafuta nauli na kuja Dar ili kuonana naye ila zikashindikana nikaishia kumuona meneja wa Simba akaniambia kuwa Kagere amesema hana ndugu hapa Tanzania ndugu zake wote wapo Afrika ya Kusini.“

 

Ninachoomba Waandishi wa Habari wewe nisaidie mimi kuonana naye nataka kupima naye DNA, kama hatakuwa mwanangu ni sawa na nitakuwa nimeridhika kuliko kukaa na maswali mengi kichwani, mimi sina shida na mali zake nataka kijua ukweli tu.

MWANDISHI WETU,Dar es Salaam

The post Baba wa Kagere Aibuka Dar, Ataka DNA -Video appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.