Aliyeua Familia Yake Kenya Adai Walikuwa ni Wafuasi wa Shetani Ndio Maana Akaamua Awaue Kikatili - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Aliyeua Familia Yake Kenya Adai Walikuwa ni Wafuasi wa Shetani Ndio Maana Akaamua Awaue Kikatili

 


Simon Warunge (22), Mwanafunzi wa Chuo Kikuu nchini #Kenya amekiri kuwauwa watu watano wa familia yake kwa madai kuwa walikuwa wafuasi wa shetani na ni wakatili


Simon amewaambia Polisi kwamba alitumia chuma kumgonga mama yake, kaka yake, baba yake na binamu yake kabla ya kuwachoma visu na kuwauwa


Dada zake wawili walinusurika na shambulio hilo kwa kuwa walikuwa shuleni. Uchunguzi umeanza upya kuhusiana na mauaji mengine yaliyotokea kwa ndugu wengine wa familia hiyo




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz