Wanamuziki wa Nigeria Davido, Burna Boy na Wizkid Wacharuka Wawataka Polisi Uganda Kuwaachia Omah Lay na Tems - EDUSPORTSTZ

Latest

Wanamuziki wa Nigeria Davido, Burna Boy na Wizkid Wacharuka Wawataka Polisi Uganda Kuwaachia Omah Lay na Tems


Wanamuziki wa Nigeria Davido, Burna Boy na Wizkid wameendelea kuwa vipaza sauti kwa matatizo yanayowakumba watu wa taifa lao.

Leo wamecharuka kupitia twitter, wakipaza sauti kuitaka mamlaka ya polisi nchini Uganda kuwaachia Wanamuziki Omah Lay na Tems ambao wanashikiliwa kwa kosa la kukiuka kanuni za COVID-19 nchini Uganda, mara baada ya kukamatwa siku ya Jumamosi punde tu baada ya kumaliza onesho lao la muziki.




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.