Tunda Afunguka "Nikilewa Lazima Nimfuate Baby Wangu Zinakimbilia Chini" - EDUSPORTSTZ

Latest

Tunda Afunguka "Nikilewa Lazima Nimfuate Baby Wangu Zinakimbilia Chini"


Video Vixen na mpenzi wa msanii Whozu, Cappuccino Tunda amesema moja ya tabia yake akiwa amelewa huwa anapenda atamfuata mpenzi wake popote alipo hata kama atakuwa ameleweshwa na watu wengine.


Cappuccino Tunda ameeleza hilo kupitia ukurasa wake wa mtandao wa Instagram ambapo ameandika kuwa "Pisi yako ikilewa inapenda kufanya nini, mimi nikilewa lazima nimfuate 'boyfriend' wangu alipo hata kama nimeleweshwa na watu wengine, simu moja tu sipo" 


Mahusiano ya Tunda na Whozu yalianza muda mrefu tangu wakiwa shuleni wanasoma huko Moshi, Kilimanjaro ila waliachana kisha kurudiana tena mwaka 2018.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.