Simba Yatua Mbeya Kibabe, Mbeya City Wajipange-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Simba Yatua Mbeya Kibabe, Mbeya City Wajipange-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

KIKOSI cha Klabu ya Simba jana kiliwasili rasmi jijini Mbeya kwa ajili ya maandalizi ya mwisho kuelekea mchezo wao wa kesho Jumapili dhidi ya Mbeya City, utakaopigwa kwenye Uwanja wa Sokoine huku kikitambia rekodi yao kali.

Mchezo huu utakuwa wa kwanza kwa Simba na Mbeya City kukutana msimu huu, ambapo mpaka sasa Simba inakamata nafasi ya tatu kwenye msimamo na pointi zao 26 huku Mbeya City wao wakiwa kwenye nafasi ya 15 na pointi zao 12 pekee.

Rekodi zinaibeba Simba kuelekea mchezo huo ambapo, kati ya michezo saba waliyokutana kwenye Uwanja wa Sokoine, wenyeji Mbeya City wameibuka na ushindi kwenye mchezo mmoja pekee huku Simba wao wakifanikiwa kushinda kwe michezo mitano na mchezo mmoja uliosalia ukiisha kwa sare.

Msimu uliopita Simba ilikusanya pointi zote sita dhidi ya Mbeya, ilianza kwa kuipiga ushindi wa mabao 4-0, Novemba 3 kwenye mchezo wa raundi ya kwanza uliopigwa jijini Dar na kushinda mabao 2-0 kwenye mchezo wa marudiano uliopigwa Juni 24, jijini Mbeya.

Stori: Joel Thomas, Dares Salaam

The post Simba Yatua Mbeya Kibabe, Mbeya City Wajipange appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.