Simba Queens, Yanga Princess Kukiwasha Mo Arena Leo-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Simba Queens, Yanga Princess Kukiwasha Mo Arena Leo-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

MAKOCHA wa Simba Queens na Yanga Princess, kila mmoja ametamba kumfunga mwenzake katika dabi yao kali itakayopigwa leo Jumamosi pale Simba Mo Arena jijini Dar.

 

Simba Queens wanaingia katika mchezo huo wa Ligi Kuu ya Wanawake wakiwa na kumbukumbu ya kuwachapa JKT Queens mabao 3-0 wakati Yanga Princess walitoka kuwafunga Mlandizi Queens mabao 2-0.

Rekodi za dabi hiyo tangu ilipoanza kupigwa msimu wa 2018/19 inaonyesha kuwa Yanga hawajawahi kushinda kwani kila walipoingia waliambulia vichapo kutoka kwa Simba.

Msimu wa 2018/19, Simba Queens walishinda 7-0 na 5-1 kisha wakaendeleza kilio kwa kuwapiga Yanga 3-1 na 5-1 msimu wa 2019-2020.Kocha Mkuu wa Yanga Princess, Edna Lema ‘The Special One’ aliliambia Championi Jumamosi kuwa:

 

“Huu ni msimu wangu wa kuonyesha ubora wangu, nataka kuwaonyesha watu kuwa nina uwezo wa kuwafunga Simba na kuchukua ubingwa.

“Lengo hasa ni kuwa bingwa msimu huu na ili kuwa bingwa lazima uzifunge timu ngumu na bora kwenye ligi.

 

Tuombe Mungu vijana wawe salama tu.”Naye Kocha wa Simba Queens, Mussa Hassan Mgosi, alisema: “Kwa upande wetu maandalizi yamekaa sawa kabisa na tunasubiri wakati ufike, Yanga hawana uwezo wa kutufunga, labda watachofanya ni kupunguza idadi ya mabao kutoka kufungwa 7-0 hadi 4-0, lakini siyo kutufunga, hiyo haitakuja itokee.

Stori: ISSA LIPONDA,Dar es salaam | Championi Jumamosi

The post Simba Queens, Yanga Princess Kukiwasha Mo Arena Leo appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.