Senzo Afunguka Kuondoka Yanga SC-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Senzo Afunguka Kuondoka Yanga SC-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

MSHAURI wa Yanga kwenye masuala mbalimbali ya maendeleo ya klabu hiyo, Senzo Masingiza, amefunguka juu ya kuondoka kwake hapa nchini na kurejea kwao Afrika Kusini.

 

Imekuwa sio kawaida kwa Senzo kutokuonekana viwanjani wakati Yanga ikiwa inacheza ambapo hivi karibuni hakuonekana katika michezo miwili ambayo Yanga walicheza ndani ya wiki moja dhidi ya Dodoma Jiji na Ihefu.

 

Akizungumza na Spoti Xtra, moja kwa moja kutoka nchini Afrika Kusini, Senzo alisema kuwa ameondoka Tanzania na kurudi Afrika Kusini kwa ajili ya kujumuika na familia yake ikiwa pamoja na kuzungumza mambo mbalimbali ya kifamilia kipindi hiki cha sikukuu.“

 

Nimekosekana katika michezo miwili tu ya Yanga ambayo timu ilicheza ndani ya wiki moja, kwa sasa nipo nyumbani Afrika Kusini ambapo nimekuja kuiona familia yangu na kuijulia hali.“

 

Nashukuru kuona kuwa mambo yanaendelea vizuri, jambo zuri ni kuona kuwa kuna furaha kwenye familia, mimi naendelea vizuri, nipo salama, hivyo nitarejea hivi karibuni nchini Tanzania,” alisema Senzo.

STORI: MARCO MZUMBE,Dar es Salaam

The post Senzo Afunguka Kuondoka Yanga SC appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.