Prisons vs Yanga SC… Rekodi Zinawatisha-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Prisons vs Yanga SC… Rekodi Zinawatisha-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

KOCHA Mkuu wa Yanga, Cedric Kaze, amekiri kuwa mchezo wao wa leo dhidi ya Prisons utakuwa mgumu, hasa kutokana na rekodi nzuri ya wapinzani wao wanapocheza katika uwanja wa nyumbani wa Nelson Mandela uliopo Sumbawanga mkoani Rukwa.

Mara ya mwisho timu hizo kukutana ilikuwa katika mchezo wa raundi ya kwanza ndani ya Ligi Kuu Bara msimu huu uliomalizika kwa sare ya bao 1-1.

 

Kaze ameliambia Spoti Xtra, kuwa ameweka mpango kazi wa kuhakikisha anaufungua ukuta wa Prisons na kupata matokeo mbele yao licha ya wapinzani wake kuwa wagumu.

 

“Kitu kizuri ni kwamba tumepata muda mzuri wa kujiandaa na mazoezi, na mazoezi ni mazuri na wachezaji wana nia ya kutafuta ushindi kwenye mechi hii na Prisons.“Prisons wana timu nzuri, wanajua kuzuia, wana mwalimu mwenye uzoefu wa ligi lakini na sisi tumejiandaa kulingana na uzito wa mechi, hii.

 

“Hakuna timu nyingi ambazo zimewafunga wakiwa hapa hivyo tunafahamu tunatakiwa kupandisha pafomansi kwa ajili ya kupata matokeo mazuri,” aliweka nukta Kaze.

Meneja wa Prisons, Prosper Mtevu, alizungumzia mchezo huo akisema:

“Tunaijua vizuri Yanga, mchezo wa raundi ya kwanza baina yetu tulipata matokeo ya sare, na wanaonekana kuwa na rekodi nzuri, lakini huwezi kushinda kila siku, hivyo inawezekana kabisa sisi tukaifanya ipoteze mchezo wake wa kwanza.”

STORI: JOEL THOMAS NA SAID ALLY, Dar es Salaam

The post Prisons vs Yanga SC… Rekodi Zinawatisha appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.