Mukoko Aleta Jembe la Maana Yanga-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Mukoko Aleta Jembe la Maana Yanga-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

KAMA mambo yakienda sawa, basi usishangae kuona Yanga wakimshusha beki Ousmane Adama Ouattara raia wa Ivory Coast ambaye anakipiga kwenye kikosi cha AS Vita ya DR Congo.

 

Beki huyo wa kati, anaweza kushuka Jangwani baada ya mabosi wa kikosi hicho kupewa mchongo na kiungo wao, Mukoko Tonombe kwamba kama wakimpata atawasaidia sana kwenye safu ya ulinzi ambayo kwa sasa inaongozwa na Lamine Moro na Bakari Mwamnyeto.

 

Ouattara ambaye thamani yake inatajwa kuwa ni euro 250,000 (sawa na Sh 706.7m za Kitanzania), mkataba wake wa sasa unatarajia kumalizika Juni mwakani.

 

Habari ambazo Spoti Xtra, limezipata ni kuwa, beki huyo anaweza kumwaga saini Yanga kutokana na mabosi wa Jangwani kuona faida ya wachezaji ambao wamewasajili kutoka AS Vita.“

Huyo beki anaweza kuja kwa sababu wameambiwa na wachezaji ambao wametoka AS Vita kwamba anaweza kufanya kazi na kuifanya Yanga kuwa na ukuta mgumu zaidi ya uliopo sasa.“

 

Uzuri ni kuwa wao wenyewe wameona wachezaji wote ambao wamesajiliwa kutoka klabu hiyo nini ambacho wamekifanya na mipango hiyo inafanyika kwa sasa japokuwa kwa siri.“

 

Kwa sasa kitu ambacho kitazuia dili hilo kutokamilika kwa wakati ni dau kubwa la mchezaji mwenyewe lakini nje ya hapo basi hakuna kipingamizi kingine ambacho kinaweza kumfanya asije,” kilisema chanzo hicho.

VIBE ya MASHABIKI wa YANGA Baada ya KUWAFUNGA IHEFU – “WACHEZAJI Wakiharibu, TUSIPANIKI”

The post Mukoko Aleta Jembe la Maana Yanga appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.