Mitambo Mitatu ya Mabao Simba Kuikosa Polisi Tanzania Leo-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Mitambo Mitatu ya Mabao Simba Kuikosa Polisi Tanzania Leo-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

KIUNGO wa Simba inayonolewa na Kocha Mkuu, Sven Vandenbroeck Rarry Bwalya leo ataukosa mchezo wa Ligi Kuu Bara dhidi ya Polisi Tanzania utakaochezwa Uwanja wa Mkapa saa 1:00 usiku.

 

Kwa mujibu wa Vandenbroeck ni kwamba nyota huyo amepata matatizo ya kifamilia hivyo ataukosa mchezo wa leo jumlajumla.

 

Bwalya ndani ya Simba amehusika kwenye mabao mawili kati ya 29 yaliyofungwa msimu wa 2020/21 ambapo alisababisha faulo moja kwenye mchezo wa Ligi Kuu Bara dhidi ya Gwambina Uwanja wa Mkapa ilifungwa na Pascal Wawa.

 

Mchezo huo ulikamilika kwa Simba kufunga mabao 3-0 na pasi yake ya bao alitoa Uwanja wa Jamhuri, Dodoma wakati Simba ikishinda mabao 4-0 dhidi ya JKT Tanzania.

 

Mbali na Bwalya pia kuna hatihati ya kumkosa beki wa kati Joash Onyango mwenye bao moja ndani ya ligi ambaye alipata majeraha kwenye mchezo wa Ligi ya Mabingwa Afrika hatua ya awali dhidi ya Plateau United.

 

Mwingine ni mshambuliaji, Chris Mugalu mwenye mabao matatu ambaye naye alikuwa anasumbuliwa na majeraha licha ya kuanza mazoezi, Vandenbroeck amesema kuwa nyota hawa uhakika ni kuanza kucheza Jumapili na sio leo. Jumla mabao sita leo yanatarajiwa kuukosa mchezo wa Ligi Kuu Bara dhidi ya Polisi Tanzania.

 

The post Mitambo Mitatu ya Mabao Simba Kuikosa Polisi Tanzania Leo appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.