Menina Afunguka Ukweli Mchungu "Chidi Benz, Mr Nice na 20% Nyie Ndio Mgekuwa Matajiri wa Mziki" - EDUSPORTSTZ

Latest

Menina Afunguka Ukweli Mchungu "Chidi Benz, Mr Nice na 20% Nyie Ndio Mgekuwa Matajiri wa Mziki"

 


Msanii wa filamu Menina Legria ameeleza kuwa wasanii kama Chidi Benz, Mr Nice na 20 Percent ndiyo walipaswa wawe na utajiri na mafanikio ili Alikiba na Harmonize wawapigie magoti maana walikuwa wamoto sana enzi zao.


Akifunguka hilo kutoka ukurasa wake wa Twitter Menina ameandika kuwa 


"Chid Benz, Mr Nice au Twenty Percent (20%) ndiyo ilipaswa wawe na utajiri na  mafanikio kama ili wakina Kiba, Chibu, Konde waje wawapigie magoti,  lakini wapi Mungu ndiye anayepanga na humpa atakaye na akitaka kukupa hakuandikii barua,  walikuwa wamoto hawa".


Aidha amefunguka kuhusu marehemu Steven Kanumba na masuala ya Bongo Movie kwa kuandika 


"Marehemu Steven Kanumba aliondoka na Bongo Movie yake, hakuna aliyeweza na anayevaa viatu vyake, waliokuwa chawa wake badala ya kuiga kazi waliiga matumizi yake leo wanasota, Lebo ya Kanumba The Great wameiua. Mama Kanumba hajafaidi 100% matunda ya mwanae"



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.