Martin Kadinda "Diamond kwa sasa ni kama Michael Jackson, huwezi kumuita tena msanii kama wengine" - EDUSPORTSTZ

Latest

Martin Kadinda "Diamond kwa sasa ni kama Michael Jackson, huwezi kumuita tena msanii kama wengine"



Mbunifu wa mavazi hapa Tanznaia @martinkadindaofficial ambaye ndio alikuwa mmoja ya wabunifu wa kwanza kuanza kufanya kazi na @diamondplatnumz amezungumza kuhusu mafanikio ya @diamondplatnumz kwa sasa ambapo amemfananisha na mrehemu mkali wa POP duniani Michael Jackson



Mbali na hilo @martinkadindaofficial amezungmzia kuhusu mavazi yake ya kijeshi aliyoingia nayo kwenye show ya swahili fashion na kusema maemuunga mkono Rais Magufuli kuhusu kuwa mzalendo na kulinda nchi yako.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.