"Marafiki zangu wengi ni wanawake" - Mkali Wenu - EDUSPORTSTZ

Latest

"Marafiki zangu wengi ni wanawake" - Mkali Wenu

 


Mchekeshaji Mkali Wenu amesema hakuna kitu anachokipenda kama wanawake kwani hata marafiki zake wengi ni wanawake na hana rafiki wa kiume, pia atafurahi kuona mashabiki zake wengi wawe wa jinsia hiyo.

 

Mkali Wenu amesema anapewapenda wanawake kuliko wanaume kwa sababu wao ndiyo wapenzi, dada na mama na asilimia ya wanaume wanapambana kwa sababu yao ndiyo inakuwa rahisi hata kuwaonga pesa kuliko kumuhonga mwanaume.


"Hakuna kitu nachopenda kama wanawake tena nawapenda kuliko wanaume hata mashabiki zangu nitafurahi kuona wakiwa wengi kuliko wanaume, marafiki zangu wengi ni wanawake sina rafiki wa kiume, kwanza wao ndiyo wapenzi, dada na mama zetu pia ni rahisi hata kuwaonga kuliko wanaume" amesema Mkali Wenu 



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.