Maestro: Morrison Ana Matatizo Kichwani, Azam Kuna Mgogoro Mkubwa - EDUSPORTSTZ

Latest

Maestro: Morrison Ana Matatizo Kichwani, Azam Kuna Mgogoro Mkubwa

 


MCHAMBUZI maarufu wa masuala ya soka nchini, Ibrahim Maestro, amemchambua mchezaji wa Simba, Bernard Morrison kuhusu vitendo vyake vya utovu wa nidhamu ndani na nje ya uwanja huku akidai kuwa, huenda mchezaji huyo ana matatizo….

Maestro akipiga stori na Global TV Online amefunguka kuhusu mwenendo wa Klabu ya AZAM ambayo imekuwa ikipoteza michezo yake mingi na kutoa droo licha ya kuanza vizuri mechi za awali lakini kwa sasa imeporomoka.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.