Lady JayDee Achafukwa na Industry ya Muziki Tanzania, Afunguka Haya..Wakazi Adakia na Kugandamizia - EDUSPORTSTZ

Latest

Lady JayDee Achafukwa na Industry ya Muziki Tanzania, Afunguka Haya..Wakazi Adakia na Kugandamizia

 


Lady Jay Dee ameandika haya kupitia Twitter kuhusu Game ya mziki Tanzania:


Sasa baada ya kuandika hayo , Wakazi Kafunguka Haya Kupitia Instagram:


"Kwa sababu bongo huwa tuna tabia ya kuchagua Mjumbe, ndio tuamini Ujumbe hata kama unafanana na wa msiyemkubali.

HAYA SASA MANENO YA DADA MKUU HAYO... Pengine ndio mtaelewa.

Industry inaumwa na inahitaji kutibiwa. Ila wapo wanaojifanya kuitibu au kudai iko sawa, wao hawajioni kuwa ni sehemu ya matatizo ila ni wa kwanza kunyooshea vidole wengine. Wanafiki wakubwa... NARUDI TENA, Kama tunadhani muda wa kuiponya Tasnia umefika, basi tukae mezani na tuongee ukweli. Otherwise don't speak at all." Wakazi



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.