Kijue Kisima Cha Ajabu Kilichopo Bagamoyo - EDUSPORTSTZ

Latest

Kijue Kisima Cha Ajabu Kilichopo Bagamoyo

 


Kisima hicho kilichopo Kaole kina miaka zaidi ya 800. Maji yake hayapungui bila kujali kipindi cha Mwaka au kiasi cha maji kinachochotwa


Ajabu lingine la Kisima hiko ni kuwa, kipo karibu na Bahari lakini kinatoa maji baridi (yasiyo na chumvi) hali hiyo imeongeza Imani ya Watu wengi


Kisima hicho kilichimbwa kwa ajili ya kutawadha Waislamu, kipo pembeni mwa Msikiti wa kwanza kujengwa tangu walipoingia Washirazi




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.