Job Opportunity at Muhimbili National Hospital, Biomedical Engineer-New jobs - EDUSPORTSTZ

Latest

Job Opportunity at Muhimbili National Hospital, Biomedical Engineer-New jobs

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZAi INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Nakusoma habari zote hata kama hauna MB

 


POST: BIOMEDICAL ENGINEER – 1 POST

POST CATEGORY(S) HEALTHCARE AND PHARMACEUTICAL

EMPLOYER Muhimbili National Hospital

APPLICATION TIMELINE: 2020-12-24 2021-01-06

 

DUTIES AND RESPONSIBILITIES

i. To carry out preventive maintenance schedules for all laboratory and Hospital equipments;

ii. To carry out inspection and calibration of theatre equipment;

iii. To ensure safe custody of workshop tools;

iv. To ensure timely availability of spares for repairs and maintenance; and

v. To perform any other duty assigned by the Supervisor.

QUALIFICATION AND EXPERIENCE

Bachelor of Science in Biomedical Engineering from a reputable institution and registered with the Engineers Registration Board (ERB) as Graduate Engineer.

REMUNERATION MNH SCALE

The deadline for submitting the application is 06 January, 2021

CLICK HERE TO APPLY


 




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.