Job Opportunity at Lodhia Group, Health and Safety Officer -New jobs - EDUSPORTSTZ

Latest

Job Opportunity at Lodhia Group, Health and Safety Officer -New jobs

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZAi INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Nakusoma habari zote hata kama hauna MB

Health and Safety Officer  

The Lodhia Group began trading in 1996 as the Steel Centre. In truth, however, the Group’s origins can be traced back far earlier. Born and raised in Tanzania, Lodhia group Founder and Chairman Mr Arun Lodhia was refining his entrepreneurial proclivities from primary school.


Since the opening of the group’s first steel rolling mill in 2003, Lodhia Group has provided hundreds of jobs with levels of security and benefits unprecedented in the region. Support for the education of employees’ children and regular medical assistance has been provided as a matter of course.


A wide range of CSR initiatives are also undertaken, many of which go unreported. In short the growth of Lodhia Group has directly correlated with an increase in the quality of life in the surrounding community


 Health and Safety Officer at Lodhia Group December, 2020



The deadline for submitting the application is 15 January, 2021




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.