Job Opportunity at CVPeople Tanzania, Hotel General Manager-New jobs - EDUSPORTSTZ

Latest

Job Opportunity at CVPeople Tanzania, Hotel General Manager-New jobs

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZAi INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Nakusoma habari zote hata kama hauna MB



Hotel General Manager

 CVPeople Tanzania | Full time

Dar es Salaam , Tanzania 

Responsibilities:

  • Ensure customers receive the best service
  • Improve online rating through superb services to customers 
  • Manage day to day costs without compromising quality
  • Train and ensure that staff are well positioned to serve customers 
  • Manage cleanness and maintenance of the hotel
  • Market and promote the hotels to ensure revenue growth 
  • Maintain food menu and quality severed to customers 
  • Provide weekly operational report to the CEO
  • Follow up on invoices and billing

Qualifications:

  • Bachelor degree in Hotel Management, Business Management or Human Resources
  • Not less than 2 years of work experience in the hotel industry is preferred
  • Proficient in Ms Office and Gmail 
  • Great presentational skills
  • Owns a car - must have a valid driver's license


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.