Irene Uwoya Amkataa Shoga’ke Kuwa Wifi Yake - EDUSPORTSTZ

Latest

Irene Uwoya Amkataa Shoga’ke Kuwa Wifi Yake




MMOJA wa mastaa wakali wa filamu Bongo, Irene Uwoya amesema kuwa hakuna kitu ambacho hajakifurahi kwenye moyo wake kama mdogo wake,kuwa kwenye uhusiano na rafiki yake pia msanii mwenzie Mariam Ismail ‘ Mama kubwa’ na hata anapowaona uwa anakereka sana.

 

Akizungumza na Ijumaa, baada ya kuonekana kwenye kipindi chake Cha ‘Im very Woman, akilalamika,Uwoya aliliambia gazeti hili kuws hakuna kitu anachotamani kukivunja kama uhusiano huo ambao umeshafika mbali sana na Sasa hivi wanataka kuoana.“

NAFASI ZA AJIRA Jiunge na GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO HAPA



Niwe tu mkweli hakuna mahusiano ambayo sipendi kama ya mdogo wangu na Mariam, yaani sina furaha nayo na siyapendi kabisa na uzuri wanalijua hilo wote wawili, na pia uhusiano huo umefanya sasa nisiwe karibu kabisa na Mariam, Kama ilivyokuwa huko nyuma’ alisema Uwoya.

 

Gazeti hili lilipomtafuta Mariam, kwa upande wake alisema kuwa siku zote hakuna mtu anayewazuia watu wawili wanaopenda hata siku moja.“

 

Unajua ni ngumu sana watu wanaopenda kuwazuia kwa chochote kwasababu moyo ukishapenda ni ngumu kuupangia kupenda mwingine” alisema Mariam.

 

Mariam na Uwoya,ni marafiki wa muda mrefu sana,lakini sasa hivi ni wifi yake kwa mdogo wake wa pekee anayeitwa babuu.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.