Harmonize Ataja Bei ya Kumpandisha Jukwaani Apige Show...Ni Hela Nyingi Kishenzi - EDUSPORTSTZ

Latest

Harmonize Ataja Bei ya Kumpandisha Jukwaani Apige Show...Ni Hela Nyingi Kishenzi


Kila ukiniona nimepanda jukwaani kutumbuiza fahamu nimelipwa shilingi Milioni 57.

Jumamosi hii #Harmonize alipanda jukwaani kwenye show ya Life Is Breeze kumpa support Master KG aliyekuwa mtumbuizaji mkuu na kudai kuwa hulipwa $25,000 kwenye show zake.

VIDEO:




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.