Haitham Kim "Mimi Sio wa Bei Rahisi Naijua Thamani Yangu" - EDUSPORTSTZ

Latest

Haitham Kim "Mimi Sio wa Bei Rahisi Naijua Thamani Yangu"


Nyota wa muziki wa kizazi kipya, mwanadada @haithamkim amesema yeye sio msanii wa bei rahisi, hivyo huwa haoni tabu kuachana na dili ambalo anaona halina faida kwake.


#Haitham ambaye alitoka chini ya MJ Records amefunguka hayo katika kipindi cha FNL mwishoni mwa wiki, ambapo ameleza hilo ni kutokana na ukubwa wa chapa (brand) yake.


“Mimi siyo ‘cheap’ siwezi kujishusha kwa kukuza brand, naijua thamani yangu, siyo kwamba nionekane tu kwenye dili nilipwe laki 2 au 3. Unaponiona nimechelewa kwenye dili basi jua wameshindwa gharama yangu na ninaamini kipaji changu” amesema.


Kwa sasa @haithamkim anafanya vizuri na video ya wimbo wake mpya unaokwenda kwa jina la "Kokoko" akiwa kamshirikisha Mapanchi BMB.

Tazama Video Mpya kutoka kwa Rosa Ree:



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.