Diamond Amekuwa Mkubwa Mnoo Kumchukia ni Kupoteza Muda, P Diddy, Janet Jackson Wameelewa - EDUSPORTSTZ

Latest

Diamond Amekuwa Mkubwa Mnoo Kumchukia ni Kupoteza Muda, P Diddy, Janet Jackson Wameelewa


Kwa mara ya kwanza naona koffi olomide kafanya collabo na mtu halafu anarudia kuipost kila mara kwanza followers wake wameongezeka ghafla, kapata fans wa kizazi kipya hadi ulaya huo ambao ukiangalia reaction za youtube wengine walikuwa hawamjui olomide


Bella alifanya nyimbo na koffi tena kwenye studio ya olomide kinshasa ikapotelea hewani na wala koffi hakuangaika ku ipost, juzi P didy kamfollow diamond instagram leo naona Janet jackson kapost nyimbo ingawa ni kwa angle ya wale madogo wa masaka wana dance its just a matter of time na yeye atamjua mwenye nyimbo ni nani


Olomide naye keshatupia link ya janet jackson kwenye page yake,dooo hatare sana



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.