Chelsea Yapigwa na Wolves-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Chelsea Yapigwa na Wolves-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

LICHA ya nyota wa Chelsea, Oliver Giroud kupachika bao la kuongoza dakika ya 49 kwenye mchezo wa Ligi Kuu England dhidi ya Wolves, walikwama kulinda ushindi huo na kuyeyusha pointi tatu mazima.

 

Mchezo huo uliochezwa Uwanja wa Molineux dakika 90 zilikamilika kwa Wolves kusepa na ushindi wa mabao 2-1 ambayo yalifungwa na Daniel Podence dk 66 na lile la ushindi lilifungwa usiku na Pedro Neto 90+5.

 

Chelsea ilikuwa imara ndani ya Uwanja ambapo ilimiliki mpira asilimia 55 huku Wolves wakiwa na asilimia 45, mashuti walipiga jumla 13 na Wolves walipiga mashuti 12.

 

Pia kwa upande wa pasi, Chelsea walipiga jumla ya pasi 494 huku Wolves wakipiga jumla ya 418 ila pointi tatu zilienda kwa Wolves.

 

Kocha Mkuu wa Chelsea, Frank Lampard amesema kuwa matokeo hayo yamemkasirisha kwa kuwa walijipanga kupata ushindi.

 

Wolves ipo nafasi ya 10 ikiwa na pointi 20 huku Chelsea ikiwa nafasi ya tano na pointi 22 zote zimecheza mechi 13.

The post Chelsea Yapigwa na Wolves appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.