Bosi Yanga Alichambua Bao la Ntibazonkiza-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Bosi Yanga Alichambua Bao la Ntibazonkiza-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

BAADA ya mshambuliaji mpya wa Yanga, Said Ntibazonkiza ‘Saido’ kufunga bao lake la kwanza katika mchezo wake wa kwanza wa ligi kuu akiwa na Yanga, bao hilo limempa kigugumizi bosi wa Yanga ambaye alishindwa kulielezea.

 

Ntibazonkiza ambaye alisajiliwa na Yanga kupitia dirisha dogo la usajili, amekuwa na kiwango kizuri tangu ajiunge na timu hiyo kwani tayari ameshaifungia timu hiyo mabao matatu katika michezo miwili aliyocheza, ukiwemo mchezo mmoja wa kirafiki.

 

Mshambuliaji huyo alifanikiwa kufunga mabao mawili katika mchezo dhidi ya Singida ambao ulikuwa ni mchezo wa kirafiki, kisha akafunga bao moja na kutoa pasi ya bao moja katika mchezo wa ligi kuu dhidi ya Dodoma Jiji kwenye Uwanja wa Sheikh Amri Abeid mkoani Arusha.

Akizungumza na Championi Jumatatu, Mkurugenzi wa Uwekezaji wa GSM ambaye pia ni kiongozi wa usajili ndani ya Yanga, Eng. Hersi Said, alisema kuwa hakuelewa mchezaji huyo alifungaje lile bao kwani hakutegemea kuona akifunga kutokana na hali ya mchezo ilivyokuwa kwa wakati ule.“

 

Ni ngumu kuamini kuwa alifunga lile bao, nilipigwa na butwaa maana wakati anafunga lile bao, timu ilikuwa katika presha ya kuhakikisha inapata bao, hivyo kiufupi timu ilikuwa katika wakati ambao sikutegemea kama yeye angefunga bao kwa wakati ule.“

 

Alifunga vizuri na sisi kama viongozi tunajivunia kuwa na wachezaji ambao wanatuonyesha kuwa ni wachezaji wa aina gani, hivyo tukiwa kama viongozi tunawaomba wapenzi na mashabiki wa Yanga wazidi kutuunga mkono ili tupate kile ambacho kipo ndani ya malengo yetu msimu huu,” alisema bosi huyo

STORI: MARCO MZUMBE, Dar es Salaam |  CHAMPIONI

The post Bosi Yanga Alichambua Bao la Ntibazonkiza appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.