Askari avumilia kipigo kwa miaka 4, RPC azungumza - EDUSPORTSTZ

Latest

Askari avumilia kipigo kwa miaka 4, RPC azungumza



Askari wa Jeshi la polisi mkoani Mwanza, Juliana Kwayi, ameamua kuvunja ukimya na kuviomba vyombo vya dola kumchukulia hatua za kisheria mume wake anayefahamika kwa jina la Nicolus Laurent, kufuatia mwanaume huyo kuwa na tabia ya kumpiga mara kwa mara na kumsababishia majeraha.


Askari huyo anayefanya kazi katika kituo cha polisi Nyamagana mkoani Mwanza, amesema kwa kipindi cha miaka minne toka alipofunga ndoa na mwanaume huyo, amekuwa akiambulia kipigo kutoka kwa mwanaume huyo ambaye ni Meneja Msaidizi wa shule za Musabe, huku chanzo kikubwa cha hayo ni mgogoro walionao.


"Nilijeruhiwa na mume wangu kutokana na mgogoro uliopo mahakamani wa kudai talaka na tugawane mali tulizonazo, alikuja nyumbani akaniambia nataka uondoke humu ndani baadaye akaanza kunipiga na kuanza kusema bora niende jela kuliko wewe kubaki kwenye hii nyumba, alinijeruhi na nilipoenda hospitali nikashonwa nyuzi nane naomba tu sheria ifuate mkondo wake", amesimulia Juliana.


Aidha mwanaume huyo Nicolus Laurent, akihojiwa na EATV hakujibu chochote.


Kwa upande wake Kamanda wa Polisi mkoa wa Mwanza, Jumanne Muliro, amesema kuwa hakuwahi kupata taarifa kutoka kwa Askari huyo kama anapitia manyanyaso hayo na kuongeza kuwa hakuna mtu ambaye yuko juu ya sheria na Askari akifanyiwa kitendo chochote cha kinyama, sheria zitachukuliwa kama ambavyo wanavyosimamia sheria kwa mtu mwingine yeyote.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.