7 Government Job Opportunities UTUMISHI at SUA and MNH Released Today 25th December, 2020-New jobs - EDUSPORTSTZ

Latest

7 Government Job Opportunities UTUMISHI at SUA and MNH Released Today 25th December, 2020-New jobs

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZAi INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Nakusoma habari zote hata kama hauna MB





PRESIDENT’S OFFICE

PUBLIC SERVICE RECRUITMENT SECRETARIAT (PSRS)

Ref.No.EA.7/96/01/L/2 - Posted: 25th December, 2020

Overview:

The Public Service Recruitment Secretariat (PSRS) is a government organ with a status of independent Department established specifically to facilitate the recruitment process of employees to the Public Service. Public Service Recruitment Secretariat was established by the Public Service Act No. 8 0f 2002 as amended by Act No. 18 of 2007, section 29(1)

On behalf of Muhimbili National Hospital (MNH) and Sokoine University of Agriculture (SUA), Public Service Recruitment Secretariat invites qualified Tanzanians to fill seven (7) vacant post as mentioned in the PDF file attached;

New Government Job Opportunities UTUMISHI at SUA and MNH Released Today 25th December, 2020

Deadline for application is 06th January, 2021.

DOWNLOAD PDF FILE HERE



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.