-->

Type something and hit enter

On




 KIUNGO mzawa Feisal Salum, ameweka bayana kuwa wamekubaliana kupambana msimu wa 2020/21 kutwaa ubingwa wa Ligi Kuu Bara. Yanga ipo nafasi ya pili ikiwa na pointi 24, imefunga jumla ya mabao 12, kinara ni Azam FC mwenye pointi 25 na watani zao wa jadi Simba wamejenga ngome nafasi ya tatu na pointi 20, zote zimecheza mechi 10.

 Pakua App MPYA ya 'EDUSPORTSTZ NEWS-(Lite Version)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB


Kwa misimu mitatu mfululizo, Yanga imewashuhudia watani zake wa jadi Simba wakitwaa taji la ligi kuanzia msimu wa 2017/18, 2018/19 na 2019/20. Ndani ya Yanga, Fei Toto ambaye amecheza jumla ya mechi tisa na kuyeyusha dakika 779 uwanjani, ni miongoni mwa viungo bora kwa msimu wa 2020/21.

 

Kiungo huyo amesema: “Tunajua kwamba hatujachukua ubingwa miaka mitatu mfululizo, kwa sasa kazi imeanza, ninaamini kwamba tutafi kia malengo ya kutwaa ubingwa na kurejesha furaha kwa mashabiki.” Fredrick Mwakalebela, Makamu Mwenyekiti wa Yanga, ameliambia Championi Ijumaa kuwa mpango mkubwa wa timu hiyo ni kuweza kutwaa ubingwa msimu huu.

Click to comment
 
Blog Meets Brand