THIERY:HAKUNA MAANDALIZI KWA SASA NDANI YA NAMUNGO - EDUSPORTSTZ

Latest

THIERY:HAKUNA MAANDALIZI KWA SASA NDANI YA NAMUNGO


 HITIMANA Thiery Kocha Mkuu wa Namungo amesema kuwa kwa sasa timu yake ipo mapumziko kwa kuwa ligi imesimama kwa muda kupisha maandalizi ya timu za taifa kwa ajili ya mechi za Afcon.


Akizungumza na Saleh Jembe, Thiery amesema kuwa wakati huu hakuna program ambayo inaendelea kutokana na ligi kusimama.


"Kwa sasa hakuna kinachoendelea kuhusu maandalizi kwa kuwa ligi imesimama hivyo ligi itakaporejea ninaamini kwamba tiutaendelea pale ambapo tuliishia," amesema.


Namungo yenye maskani yake Lindi inatumia Uwanja wa Majaliwa kwa mechi zake za nyumbani.


Ikiwa imetupia mabao saba kinara wake ni Bigirimana Blaise mwenye mabao manne.


Kwenye msimamo ipo nafasi ya 9 baada ya kucheza mechi 10 na ina pointi zake 14.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.